POWERRAM ALNC1004 kích thuỷ lực 100 tấn, 1 chiều, vỏ nhôm, hồi về bằng tải.
- Kích thuỷ lực có vỏ bằng hợp kim nhôm cao cấp, khối lượng nhẹ hơn rất nhiều so với kích vỏ thép.
- POWERRAM ALNC1004 thuộc loại Lock Nut, có khoá hành trình, độ an toàn cao.
- POWERRAM ALNC1004 có tay cầm gắn sẵn, thuận tiện di chuyển, mang vác.
- Vỏ kích sơn tĩnh điện màu đen, chống bám bẩn và mài mòn.
- Piston có khoá hãm an toàn, đảm bảo không xảy ra trạng thái quá trình hay tuột khỏi lòng xylanh.
Thông số kỹ thuật:
- Tải trọng: 100 tấn
- Hành trình: 100mm
- Dung tích dầu: 1430 cm3
- Chiều cao đóng: 285mm
- Đường kính thân kích D: 200mm
- Đường kính ty F: 105mm
- Góc lệch giữa khớp nối nhanh và tay cầm: 35º
- Trọng lượng kích thuỷ lực: 25,2kg
+++ Tại sao nên sử dụng Kích thủy lực POWERRAM do LEFA cung cấp? +++
*Cam kết về chất lượng kích thủy lực
Tất cả các sản phẩm kích thủy lực chúng tôi cung cấp đều là hàng chính hãng, mới 100 %.